Logo Website Hưng Thịnh USA

Giỏ Hàng

0

Mẹ và bé

Siro Tylenol cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Tylenol Pain Fever 120ml

Siro Children’s Tylenol Pain + Fever chứa 160 miligam acetaminophen mỗi liều 5 ml. Sản phẩm này là để giảm cơn sốt và giảm cơn đau tạm thời cho những cơn đau nhức nhẹ do cảm lạnh thông thường, cúm, đau họng, đau đầu và đau răng

300,000₫

Dung tích : 120ml
Xuất xứ : Mỹ
Cam kết chính hãng

Nhập khẩu từ MỸ

Giao hàng miễn phí

Đơn hàng trên 1 triệu

Nhận đặt hàng riêng

Đặt hàng và ship từ Mỹ

An toàn thông tin

Bảo mật tuyệt đối

Hotline:

0903 935 188

Mô tả sản phẩm

Siro Children’s Tylenol Pain + Fever chứa 160 miligam acetaminophen mỗi liều 5 ml. Sản phẩm này là để giảm cơn sốt và giảm cơn đau tạm thời cho những cơn đau nhức nhẹ do cảm lạnh thông thường, cúm, đau họng, đau đầu và đau răng. Siro Children’s Tylenol Pain+Fever hoạt động nhẹ nhàng trên dạ dày và dành cho trẻ em từ 2 tuổi đến 11 tuổi.

 

Siro giảm cảm lạnh và cúm cho trẻ em Children’s Tylenol Pain Fever có hương vị cherry, hay dâu tây, hoặc vị Bubble Gum (kẹo cao su nọt ngào) dễ uống và được hầu hết các bé yêu thích. Siro Tylenol cho trẻ em là thương hiệu được các bác sĩ nhi khoa khuyên dùng để giảm các cơn đau & hạ nhiệt độ sốt cho các bé. Tylenol đã được nhiều bậc phụ huynh tin tưởng chọn dùng con mình trong nhiều thập kỷ qua.

 

 

Công dụng

Ưu điểm siro Tylenol cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Tylenol Pain Fever 
✓ Giảm các cơn đau và hạ nhiệt độ sốt ở trẻ em.

✓ Giảm các triệu chứng cảm lạnh, cúm, v.i.ê.m họng, nhức đầu, đau răng.

✓ Chứa acetaminophen.

✓ Làm giảm các triệu chứng cảm lạnh và cúm cũng như đau họng, đau đầu và đau răng.

✓ Dành cho trẻ từ 2 đến 11 tuổi.

✓ Hương anh đào (cherry), vị dâu, vị Bubble Gum, vị nho…

Thành phần

Thành phần siro Tylenol cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Tylenol Pain Fever
Thành phần: Acetaminophen – 160 mg (Pain Reliever/Fever Reducer)

Thành phần khác: Anhydrous citric acid, FD&C red no. 33, FD&C blue no.1, flavors, glycerin, microcrystalline cellulose and carboxymethylcellulose sodium, purified water, sodium benzoate, high fructose corn syrup, sorbitol solution, sucralose, Xanthan Gum.

Hướng dẫn sử dụng

Hướng dẫn sử dụng siro Tylenol cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Tylenol Pain Fever
Liều dùng:
Dưới 24 lb (11 kg) (dưới 2 tuổi): hỏi bác sĩ.
24-35 lb (11-16 kg) (2-3 tuổi): 5 mL
36-47 lb (16-21 kg) (4-5 tuổi): 7.5 mL
48-59 lb (22-27 kg) (6-8 tuổi): 10 mL
60-71 lb (27-32 kg) (9-10 tuổi): 12.5 mL
72-95 lb (33-43 kg) (11 tuổi): 15 mL


Hoặc dùng theo chỉ dẫn của bác sĩ.

Lắc đều trước khi sử dụng.

Chú ý: chỉ sử dụng cốc định lượng kèm theo được thiết kế riêng để sử dụng với sản phẩm này. Không sử dụng bất kỳ thiết bị định lượng khác.

Lưu ý

Cảnh báo:
Dành cho trẻ em từ 2-11 tuổi.
Không dùng quá liều quy định.
Sử dụng đúng liều lượng theo trọng lượng, tuổi của bé.
Đong theo ml chỉ định bằng cốc định lượng kèm theo.
Lặp lại liều sau mỗi 4 giờ nếu các triệu chứng kéo dài.
Không dùng quá 5 lần trong 24 giờ.
Mỗi 5 ml chứa: natri 2 mg.
Nếu bị kích ứng da xảy ra, ngừng sử dụng và gặp ngay bác sĩ.
Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu con bạn bị bệnh gan.
Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu con bạn đang dùng loại làm loãng máu warfarin.
Tránh xa tầm tay trẻ em.
Lưu trữ trong khoảng 20-25 độ C (68-77 độ F).


Cảnh báo đau họng: nếu đau họng nghiêm trọng, kéo dài hơn 2 ngày, không kèm theo hoặc kèm theo sốt, đau đầu, phát ban, buồn nôn hoặc nôn, hãy tham khảo ý kiến ​​bác sĩ kịp thời.

 

Cảnh báo dị ứng: acetaminophen có thể gây phản ứng da nghiêm trọng. Các triệu chứng có thể bao gồm:

Đỏ da
Mụn nước
Phát ban
Nếu bị kích ứng da xảy ra, ngừng sử dụng và gặp ngay bác sĩ.


Cảnh báo đau họng: nếu đau họng nghiêm trọng, kéo dài hơn 2 ngày, không kèm theo hoặc kèm theo sốt, đau đầu, phát ban, buồn nôn hoặc nôn, hãy tham khảo ý kiến ​​bác sĩ kịp thời.

Không được dùng nếu:

Bạn đang dùng bất kỳ loại nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không kê toa). Nếu bạn không chắc chắn liệu một loại nào đó có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
Nếu con bạn bị dị ứng với acetaminophen hoặc bất kỳ thành phần nào trong sản phẩm này.


Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:

Cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 5 ngày.
Sốt trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.
Triệu chứng mới xảy ra.
Đỏ hoặc sưng khi dùng Tylenol.
Thấy dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.
Cảnh báo quá liều: trong trường hợp quá liều, hãy nhờ trợ giúp y tế hoặc liên hệ với trung tâm kiểm soát chất độc ngay lập tức.

 

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

Thông tin hữu ích

Tin hữu ích 5 tác dụng chăm sóc da của quả dứa

Tin hữu ích

5 tác dụng chăm sóc da của quả dứa

10

04-2024

Xem
Mẹo hay 7 cách để có eo thon, bụng phẳng trong 7 ngày

Mẹo hay

7 cách để có eo thon, bụng phẳng trong 7 ngày

31

05-2023

Xem
Tin hữu ích 5 nguyên nhân càng dùng kem chống nắng càng đen da

Tin hữu ích

5 nguyên nhân càng dùng kem chống nắng càng đen da

18

05-2023

Xem
Mẹo hay 8 cách giảm nhờn cho da dầu ngày hè

Mẹo hay

8 cách giảm nhờn cho da dầu ngày hè

18

05-2023

Xem
Tin hữu ích 8 lợi ích của hoa hồng đối với sức khỏe và sắc đẹp

Tin hữu ích

8 lợi ích của hoa hồng đối với sức khỏe và sắc đẹp

18

05-2023

Xem

Gợi Ý Sản Phẩm

Mẹ và bé

thuốc bổ dành cho bầu

675,000₫

Mẹ và bé

Sữa bột Enfagrow Premium Toddler Next Step, Mỹ

850,000₫

Mẹ và bé

bình sữa chống sặc dr brown

990,000₫

Mẹ và bé

Kem đánh răng ORAJEL Training Toothpaste nuốt được cho trẻ em 42.5g từ Mỹ

140,000₫

Mẹ và bé Siro Ho Zarbee's Cough Syrup Dark Honey Cho Bé Từ 12 Tháng

Best Sellers

Mẹ và bé

Siro Ho Zarbee's Cough Syrup Dark Honey Cho Bé Từ 12 Tháng

130,000₫